WATU WENYE SILAHA WASHAMBULIA HOTELI YA KIFAHARI | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, May 11, 2019

WATU WENYE SILAHA WASHAMBULIA HOTELI YA KIFAHARI

  Malunde       Saturday, May 11, 2019

Wanaume wapatao watatu wenye silaha wamevaimia hoteli ya kifahari huko Gwadar katika jimbo la Balochistan na kuua mtu mmoja, utawala wa nchi hiyo umeeleza.


Vikosi vya usalama vimelizunguka eneo la hoteli hiyo ya ' Pearl Continental'katika mji wa Gwadar baada ya shambulio lililofanywa na watu watatu wenye silaha. Gazeti la Dawm limeripoti.

Milio ya risasi ilisikika kutokea ndani ya hoteli.

Ripoti kamili inayoeleza idadi ya wageni waliokolewa bado haijatoka ingawa tayari wageni wengi waokolewa.
Mji huo ambao ni kituo cha mabilionea wa uwekezaji wa miradi kutoka China.

Na mashambulio ya aina huwa yanawalenga wageni haswa kupinga miradi ya wawekezaji kutoka China.
Aidha hoteli hiyo inatajwa kuwa na wageni wengi kutoka nje ya nchi ambao ni watalii na wafanyabiashara, lakini bado haijajulikana ni wangapi walikuwa katika hoteli hiyo.

Washambuliaji hao walilivamia jengo hilo ambalo ni maarufu kwa wageni kutoka nje , majira ya saa kumi na mbili jioni na kuua askari mmoja aliyekuwa getini.

Shambulio hili lmekuja wiki chache baada ya watu wenye silaha kuua watu 14 na miongoni mwao wakiwa askari katika eneo hilo.

Mashambulio ya aina hiyo ni mengi katika jimbo la Balochistan, eneo ambalo ni la watu maskini zaidi katika nchi hiyo ya Pakistani.

Chanzo - BBC
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post