Tuesday, April 30, 2019

WANAJESHI 30 WA NIGERIA WATOWEKA KUFUATIA SHAMBULIZI LA BOKO HARAM

  Malunde       Tuesday, April 30, 2019

Wanajeshi watano wa Nigeria wameuawa na wengine 30 kutoweka kufuatia shambulizi lililofanywa na magaidi wa Boko Haram katika kambi ya wanajeshi hao.


Katika shambulio lililofanywa na magaidi hao jana Jumatatu katika kambi ya wanajeshi hao huko katika mji wa Maiduguri, magaidi walifanikiwa kuiteka kikamilifu kambi hiyo. Kufikia sasa hakuna habari zozote zilizotolewa kuhusiana na hatima ya askari hao waliotoweka.

Umoja wa Mataifa umetangaza kuwa kufuatia kuongezeka kwa duru mpya ya mashambulio ya magaidi wa Boko Haram kaskazini mashariki mwa Nigeria, zaidi ya watu elfu 30 katika eneo hilo wamelazimika kukimbia makazi yao na kuishi kama wakimbizi katika maeneo mengine ya nchi hiyo.

Katika mapigano ya miaka 9 ambayo yamekuwa yakiendeshwa kati ya magaidi hao na jeshi la Nigeria, zaidi ya watu elfu 27 wameuawa na wengine milioni moja na laki nane kuwachwa bila makazi na hivyo kusababisha mgogoro mkubwa wa kibinadamu katika nchi hiyo ya magharibi mwa Afrika.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post