Monday, March 11, 2019

Makubwa haya : MCHUNGAJI ABATIZA WAUMINI KWA 'SODA BARIDI'...TAZAMA HAPA

  Malunde       Monday, March 11, 2019

Mchungaji akibatiza kwa soda
Huku visa vingi vikiibuka kuhusu mbinu mbalimbali wanazotumia wachungaji kuwavutia waumini katika makanisa yao wakidai ni miujuzi, mchungaji mwingine amejitokeza na kutangaza mbinu yake mpya. 

Katika video inayosambaa  ya mtandaoni  mchungaji huyo amewaacha wengi na mshangao mkubwa kwa mbinu yake ya kuwatakasa wenye dhambi na kuwaingiza katika Ukristu.

 Katika video hiyo, mchungaji alionekana akitumia soda kuwabatiza waumini wake badala ya maji safi ya mtoni ama ya chupa.

 Huku amesimama eneo la juu kiasi, mchungaji huyo alikuwa na chupa ya soda mkononi akiwamiminia waumini wake kinywaji hicho vichwani. 

 Waumini wanaonekana katika video hiyo wakiwa kwenye foleni kila mtu akisubiri kumiminiwa soda 'takatifu'.

TAZAMA VIDEO HAPA
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post