Saturday, February 16, 2019

WAZIRI WA MAMBO YA NDANI KANGI LUGOLA APOKEA GARI,AKEMEA POLISI KUSINDIKIZA BANGI

  Malunde       Saturday, February 16, 2019
Waziri wa Mambo ya Ndani, Kangi Lugola amekemea matumizi yasiyofaa ya magari ya Jeshi la Polisi ikiwamo kubeba au kutumika kusindikiza magari yaliyopakia bangi na mirungi.

Ametoa kauli hiyo jana Ijumaa Februari 15, 2019 jijini Arusha wakati akipokea gari la Polisi lililokarabatiwa na taasisi ya Fredkin Conservation Fund kwa gharama ya Sh15 milioni.

"Mkuu wa Polisi wa wilaya sitaki kusikia hii tabia ya magari yetu kuhusika kwenye vitendo viovu, akabidhiwe dereva aliyehitimu vyema na mwenye maadili," alisema Lugola.

Mkuu wa wilaya ya Arumeru, Jerry Muro ameishukuru taasisi hiyo kwa kuchangia shughuli za ulinzi na kuwa tayari wamejitokeza wadau watakaokarabati magari yote mabovu ya polisi wilayani humo.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post