SUGU AACHIWA KWA DHAMANA POLISI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, February 21, 2019

SUGU AACHIWA KWA DHAMANA POLISI

  Malunde       Thursday, February 21, 2019


Mbunge wa jimbo la Mbeya Mjini ambaye pia ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema Mhe. Joseph Mbilinyi 'Sugu' ameachiwa kwa dhamana na Jeshi la Polisi jioni, Mbunge huyo alishikiliwa tangu majira ya saa 1 asubuhi leo hii alhamisi tarehe 21 Februari, 2019 kwa kosa la kuongea na wananchi wake ambao walilalamika kuhusiana na changamoto ya vitambulisho vya wamachinga na Mbunge kuwaahidi kuwa atapeleka suala lao Bungeni, Mbunge Sugu ametakiwa kuripoti tena Polisi Siku ya kesho Ijumaa, muda wa Saa 4 asubuhi.

Habari - CHADEMA 

Kanda ya Nyasa
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post