Monday, February 11, 2019

ATANGAZA KUUZA NYETI ZAKE KISA KAFIRISIKA BAADA YA KUKOSA UDIWANI

  Malunde       Monday, February 11, 2019


Mwanamume mmoja aliyebwagwa kwenye kinyang’anyiro cha udiwani katika kaunti ya migori anayedai kuwa amefirisika, ametangaza kutaka kuuza nyeti zake kwa Ksh 500,000 ambazo ni sawa na zaidi ya milioni 11 za Tanzania.

Mwanaume huyo anayejulikana kwa jina la Ian- Harriet Kowiti kutoka eneo la Uriri, Kaunti ya Migori nchini Kenya amesema kuwa amechoshwa na maisha ya ukata, na sasa ameamua kutafuta pesa kwa kuuza korodani moja.

Pia mwanaume huyo amesema kwamba yuko tayari kuuza figo moja kwa Sh1.5 milioni za Kenya ambazo ni sawa na zaidi ya milioni 34 za Tanzania, kwa mteja wa nchini humo, au mara tatu ya pesa hizo kwa mteja kutoka nje ya nchi.

“Ina haja gani kuwa na korodani mbili kati ya miguu yangu wakati hata nikiwa na moja bado naweza kufanya ‘kazi’ vyema? Nataka kuuza kwa kuwa nimekosa pesa na pia sihitaji korodani mbili ili kuishi. Najua kuna mtu mahali amekosa mtoto kwa ajili ya tatizo kama hili,” amesema Kohiti.

Katika uchaguzi uliopita, Kowiti ambaye ana miaka 27 alijaribu kuwania kama mgombea huru katika wadi moja, lakini akabwagwa, amesema kuwa anapanga kuuza sehemu hiyo ili kuboresha maisha yake.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post