Saturday, February 9, 2019

BINTI ALIYETAKA KUWA MKE WA PILI AUAWA KWA KUCHOMWA SEHEMU ZA SIRI

  Malunde       Saturday, February 9, 2019
Binti aliyejulikana kwa jina la Joyce Jackson (18) mkazi wa kijiji cha Rusega kata Karenge wilayani Biharamulo, mkoani Kagera ameuawa kwa kuchomwa na vitu vyenye ncha kali sehemu mbalimbali za mwili wake ikiwemo sehemu za siri. 

Inaelezwa kwa tukio hilo limetokea Februari 8,2019 majira ya saa moja asubuhi ambapo agundulika kuwa ameuawa ndani ya nyumba alimokuwa akiishi. 

Kwa mujibu wa Kamanda wa polisi mkoa wa Kagera Revocatus Malimi Joyce alivamiwa na watu wasiojulikana na kumchoma na vitu vyenye ncha kali sehemu mbalimbali za mwili wake ikiwemo sehemu za siri.

 Inadaiwa kuwa binti huyo alikuwa katika mipango ya kuolewa na Balushamina Mtondo kama mke wa pili. 

Tayari jeshi la polisi wanamshikilia mke wa kwanza wa baba huyo Jenesia Jacobo (29 ) kwa mahojiano zaidi kuhusiana na mauaji hayo.

Na Mwandishi wa Malunde1 blog 

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post