Tuesday, January 29, 2019

YANGA KUCHOMOA VICHWA VITATU VYA KARIOBANGI SHARKS

  Malunde       Tuesday, January 29, 2019

Benchi la ufundi la Yanga

Kocha wa Yanga Mwinyi Zahera ameweka wazi kuwa anahitaji sahihi za wachezaji kadhaa kutoka klabu ya Kariobangi Sharks ili kuimarisha nafasi mbalimbali katika kikosi chake hususani eneo la ulinzi.
Zahera amesema mipango hiyo ya usajili huku akieleza kuwa klabu hiyo imejipanga vyema kuweza kupata fedha nyingi za usajili ili kuboresha kikosi chake.

''Katika klabu ya Kariobangi Sharks nawahitaji wachezaji waliovaa jezi namba 8, 7 na 17 ndiyo tunatakiwa kusajiliwa'', alisikika Zahera akieleza.

Aidha kocha huyo amesema anataka kusajili wachezaji kwenye nafasi ya mlinzi wa kushoto na kulia pamoja na mlinzi wa kati ili kukipa nguvu kikosi chake.

Yanga ilitolewa katika robo fainali ya michuano ya SportPesa na Kariobangi Sharks kwa kufungwa mabao 3-2.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post