Monday, January 21, 2019

YANGA NA SIMBA KUPOZA MACHUNGU YA VIPIGO PAMOJA LEO

  Malunde       Monday, January 21, 2019

Wachezaji wa Simba kushoto na Yanga kulia.

Klabu za soka za Yanga na Simba zote zimerejea Dar es salaam usiku wa kuamkia leo, Januari 21, 2019, zikitokea kwenye mechi zake za uganini ambapo zote ziliambulia kichapo.

Timu hizo mbili zote zimeunganisha kwenye maandalizi ya michuano ya SportsPesa ambapo kila timu imeingia kambini kuanza mazoezi tayari kwa michuano hiyo inayoanza kesho.

''Kikosi kimerejea salama jijini Dar es salaam jana usiku na kuingia kambini moja kwa moja tayari kwa maandalizi ya michuano hiyo ambapo mchezo wa kwanza kwetu utakuwa kesho Jumanne dhidi ya Kariobangi Sharks'', imeeleza taarifa ya Yanga.

Kwa upande wake msemaji wa Simba Haji Manara amesema baada ya timu kurejea salama nyumbani, leo inaanza mazoezi kwa ajili ya michuano hiyo, ambapo inatarajia kucheza na AFC Leopards ya Kenya katika mchezo wake wa kwanza kesho Jumanne.

Simba ilikuwa nchini DR Congo ambapo ilifungwa mabao 5-0 na AS Vita Club kwenye mechi ya kundi D Ligi ya Mabingwa Afrika huku Yanga ikifungwa bao 1-0 na Stand United kwenye mchezo wa Ligi Kuu ya Soka Tanzania Bara.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post