Saturday, January 12, 2019

MANARA KUJICHANGANYA NA MASHABIKI TAIFA LEO

  Malaki Philipo       Saturday, January 12, 2019
Afisa Habari wa Simba, Haji Manara.

Afisa Habari wa Simba, Haji Manara ametoa ahadi kubwa kwa mashabiki wa klabu hiyo watakaojitokeza katika Uwanja wa Taifa leo itakapopambana na JS Saoura ya Algeria katika mchezo wa Klabu Bingwa Barani Afrika.


Katika mchezo huo, manara amesema kuwa atajichanganya pamoja na mashabiki katika siti za mzunguko ili kuwahamasisha kuishangilia timu yao ili ipate ushindi.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Manara amesema, "watu wangu wa nguvu leo nakaa na nyinyi mzunguko!. Tunachinja mwanzo mwisho!, tunahanikiza wote kwa 'Yes We Can'!. Mniwekee nafasi upande wa kaskazini".

Simba inaanza kampeni yake ya hatua ya makundi ya michuano ya Klabu Bingwa Afrika katika kundi la D, lenye timu za JS Saoura ya Algeria, AS Vita Club ya Congo na Al Ahly ya Misri.
Kuwa Mjanja..Download App mpya ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
dl.dropbox.com/s/1f6hu4drsr05o09/Malunde%201%20Blog.apk
Previous
« Prev Post