Wednesday, January 16, 2019

WALIOTUHUMIWA KULIPUA BOMU WALIPWA MAMILIONI YA FEDHA

  Malunde       Wednesday, January 16, 2019

Raia watatu waliotuhumiwa kuhusika na mlipuko wa bomu nchini Uganda mwaka 2010, wamezawadiwa kiasi cha shilingi milioni 8 ambazo ni sawa na milioni 181 na Mahakama Kuu Jijini Nairobi nchini Kenya.

Raia hao waliojulikana kwa majina ya Mohamed Adan Abdow, Mohamed Hamid Suleyman na Yahya Suleyman wamelipwa fedha hizo kwa ajili ya fidia juu ya ukiukwaji wa uhuru na haki zao za msingi waliofanyiwa.

Akisoma hukumu hiyo, Jaji wa Mahakama Kuu, David Majanja amesema kuwa kukamatwa kwa kukamatwa na kuondolewa kwa raia hao kutoka Kenya hadi nchini Uganda kulikuwa ni kinyume cha sheria.

Mwaka 2010 watuhumiwa hao waliiomba Mahakama kupitia upya suala hilo la kukamatwa kwao na kuhamishiwa nchini Uganda wakisema kuwa halikufuata sheria.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post