Sunday, December 16, 2018

Video:MEYA ARUHUSU POLISI WA KIKE KUVAA KAPTULA FUPI KAMA SARE ZA KAZI

  Kanyefu       Sunday, December 16, 2018
Kutana na hii kutokea nchini Lebanon ambapo polisi wa kike wameruhusiwa kuvaa kaptula wakiwa kazini wakati wakiongoza magari barabarani hii ni baada ya Meya wa mji wa Broummana Pierre Achkar kutangaza kaptula kuwa uniforn wakati wa majira ya joto.

Pierre Achkar amesema kuwa kila mwaka anajaribu kufanya kitu cha tofauti ili kuvutia vyombo vya habari vya kimataifa ikiwa na kuwavutia watalii wanaoingia katika mji huo wa Broumanna huku akiamini kila kitu kinabadilika duniani kulingana na wakati.

Baadhi ya wananchi wa Lebanon wameonekana kukubaliana na maaumizi hayo mapya yaliyofanya na Meya huyo huku wengine wakimkosoa wakisema anatumia warembo hawa kuvutia watalii.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post