Thursday, December 27, 2018

ANAYEDAIWA KUUA MWANAJESHI ATAKA UPELELEZI UKAMILIKE MAPEMA

  Kanyefu       Thursday, December 27, 2018

Askari wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ),Ramadhan Mkalu anayekabiliwa na kesi ya mauaji ameiomba Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kukamilisha upelelezi wa kesi inayomkabili.

Ametoa kauli hiyo leo Alhamisi Desemba 27, 2018 katika mahakama hiyo baada ya upande wa mashtaka kueleza kuwa upelelezi wa shauri hilo haujakamilika.

Mshtakiwa huyo alinyoosha mkono mahakamani hapo na kuomba upelelezi kukamilika mapema.

Wakili wa Serikali, Neema Mbwana amedai mbele ya hakimu mkazi mwandamizi, Janeth Mtega kuwa shauri hilo lilikuja kwa ajili ya kutajwa na kuomba mahakama kupanga tarehe nyingine.

"Naomba uelewe kuwa upelelezi unafanywa na polisi hivyo sisi tunasubiri amalize ili tuweze kutenda haki," amedai wakili huyo.

Kufuatia maelezo hayo hakimu Mtega ameahirisha kesi hiyo hadi Januari 8, 2019 itakapotajwa tena.

Kwa mujibu wa hati ya mashtaka, Mlaku anadaiwa kutenda kosa hilo Oktoba 30, 2017 eneo la Upanga, Makao Makuu ya JWTZ.

Mlaku ambaye ni mwanajeshi wa jeshi hilo katika kambi iliyopo Makongo anadaiwa kumuua mwanajeshi wenzake namba MT 79512, Sajenti Saimon Munyama.
Kuwa Mjanja..Download App mpya ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
dl.dropbox.com/s/1f6hu4drsr05o09/Malunde%201%20Blog.apk
Previous
« Prev Post