Monday, December 3, 2018

POLISI MBEYA WAZIMA VURUGU ZA MACHINGA

  Malunde       Monday, December 3, 2018

Wafanyabiashara wa Soko la Mwanjelwa jijini Mbeya wamelazimika kufunga biashara zao kwa zaidi ya saa sita baada ya kuibuka vurugu za uchomaji mataili katika barabara ya mfikemo Mwanjelwa na kusababisha jeshi kuwafukuza wafanyabiashara wote katika Soko hilo.

Wakizungumza nje ya soko la Mwanjelwa, wafanyabiashara wa soko hilo wamelalamikia kitendo cha jeshi la polisi kuwafukuza na kusitisha biashara zao kwa saa kadhaa kutokana na vurugu za kuchoma matairi jirani na soko hilo.

Wafanyabiashara hao wamesema waliochoma mataili ni machinga kutoka nje na pamoja na hayo tayari jeshi la polisi limewatia mbaroni watu wawili wakidaiwa kuhusika na vurugu hizo.

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post