Sunday, October 14, 2018

POLISI WAKIRI KUMUUA MZEE WA MIAKA 73 MKOANI MARA

  Malunde       Sunday, October 14, 2018

Picha haihusiani na habari hapa chini

Polisi wilayani Serengeti mkoani Mara wamekiri kumuua kwa kumpiga risasi, Edward Mahende (73) mkazi wa kijiji cha Kenyana A wakati wakisaka mtuhumiwa wa wizi wa mifugo.

Kamanda wa Polisi mkoa wa Mara, Juma Ndaki amesema tukio hilo limetokea Oktoba 12, 2018 saa 8 usiku nyumbani kwa marehemu.

Amesema Mahende alitoka na mkuki kwa lengo la kumchoma inspekta wa polisi aliyekuwa akipiga hodi katika nyumba hiyo.

Amesema marehemu alitoka akiwa na mkuki huo na askari walimshambulia kwa risasi na kufariki.


Na Anthony Mayunga, Mwananchi
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post