Thursday, October 18, 2018

NAY WA MITEGO AITWA BASATA.... AACHIA UJUMBE MTANDAONI

  Malunde       Thursday, October 18, 2018
Hapo jana October 17, 2018 msanii Nay wa Mitego alifika kuchukua barua Baraza la Sanaa Taifa (BASATA).

Bado Nay hajaweka wazi kile kilichopo ndani ya barua ile ametumia ukurasa wake wa Instagram kueleza hisia zake mara baada ya kutoka Basata, Nay ameandika;


"Unaweza fungwa kila kitu, mikono, mdomo, miguu, kazi na kila kitu but huwezi funga mitazamo na akili za mtu. Itafungwa kwasasa ila muda ukitimia hakuna kitacho shindikana," ameeleza.

Kwa sasa Nay wa Mitego anafanya vizuri na wimbo wake mpya unaokwenda kwa jina la Alisema ambao ndio unatajwa kupelekea msanii huyo kuitwa Basata mara mbili ndani ya wiki mbili.

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post