Wednesday, October 10, 2018

DK BASHIRU AWAONYA WANA CCM WANAOTAPIKA NYONGO NA MATUSI 'WHATSAPP' .....'TUTAWASHUGHULIKIA'

  Malunde       Wednesday, October 10, 2018
Katibu Mkuu wa CCM, Dk Bashiru Ally amewaonya wanachama wa chama hicho wanaohamishia mijadala ya chama kwenye mitandao ya jamii akisema watawajibishwa ili kukijenga chama hicho.

Ameyasema hayo leo Oktoba 10, 2018 wakati akichangia mjadala wa kumbukizi ya miaka 19 bila Hayati Mwalimu Julius Nyerere uliofanyika katika chuo cha Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere kilichopo Kigamboni jijini Dar es Salaam.

Huku akiutaja mtandao wa WhatsApp, Dk Bashiru amesema miongoni mwa mambo ya kumkumbuka Mwalimu Nyerere ni dhana ya kujisahihisha huku akiwaonya wanachama wa CCM kupeleka malalamiko kwenye mitandao ya jamii.

“Sisi kama chama tumeruhusu mijadala kwenye vikao, badala ya kukaa kwenye mitandao ya WhatsApp. Atakayejadili masuala ya chama kwenye WhatsApp na akatapika nyongo na matusi, tutamshughulikia. Kwa sababu tunataka kujenga,” amesema Dk Bashiru. 

Amesema hakuna uhuru wa kudharauliana, kusema uongo, kuchocheana, kudhalilishana kwa kisingizio cha kujadiliana. “Hiyo haipo na mimi ndiyo msimamizi mkuu wa taratibu za chama, ujumbe umefika,” amesema.


Na Elias Msuya - Mwananchi 
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post