Wednesday, September 26, 2018

WAKAMATWA WAKIJIFANYA MAAFISA WA USALAMA WA TAIFA NA KUTAPELI SHINYANGA

  Malunde       Wednesday, September 26, 2018

Kamanda wa polisi mkoa wa Shinyanga ACP Simon Haule


logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post