Monday, September 24, 2018

HASSAN ASIMULIA ALIVYOLAMBA KIULAINI SHILINGI LAKI TANO ZA MOJASPESHO

  Malunde       Monday, September 24, 2018

Hassan Hassan 

Hassan Hassan (23), Mkazi wa Pugu jijini Dar es Salaam ni mshindi wa shilingi 500,000 kupitia Moja Spesho.

 Hassan  amebainisha kuwa alianza kucheza siku nne zilizopita, na siku zote hizo alidaka ushindi.

“Sikuy a kwanza nilishinda shilingi elfu tano, siku ya pili Elfu mbili, siku ya tatu Elfu moja na siku ya nne nikashinda laki tano.” amefafanua Hassan.

Hassan ameeleza kuwa, pesa aliyoshinda itamsaidia kusogeza mbele ujenzi wa nyumba yake aliouanza kabla ya kushinda.
Nawe pia unaweza kuwa mshindi kila siku na jackpot ya kila wiki.

 Jinsi ya kucheza Moja spesho ni rahisi

1. Nenda kwenye menu yako ya #Mpesa, #TigoPesa, #AirtelMoney au #Halopesa;

2. Chagua lipia bili

3. Ingiza kampuni namba 123255

4. Ingiza kumbukumbu namba zako 3 za bahati zikifuatiwa na neno SEE mf. 123SEE

5. Weka kiasi kuanzia sh 1000 na utakua umecheza #Mojaspesho.

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post