Tuesday, September 25, 2018

MIZIGO YA WALIOFARIKI,MANUSURA KWENYE KIVUKO CHA MV NYERERE YAANZA KUELEA ZIWANI

  Malunde       Tuesday, September 25, 2018
Baadhi ya mizigo ikiwamo mikungu ya ndizi, mikoba na majamvi iliyokuwa ndani ya kivuko cha Mv Nyerere kilichozana ziwa Victoria imeanza kuelea na kusukumwa na maji hadi ufukwe wa kijiji cha Bwisya kisiwa cha Ukara wilayani Ukerewe mkoani Mwanza.

Hali hiyo imejitokeza baada ya wataalam wa uokoaji kufanikiwa kikilaza ubavu kivuko hicho hicho kilichopinduka Septemba 20 na kujifunika kifudifudi.

Na Peter Saramba, mwananchi
    logoblog

    Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

    Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
    Previous
    « Prev Post