Tuesday, September 25, 2018

KIVUKO CHA MV NYERERE CHALAZWA UBAVU

  Malunde       Tuesday, September 25, 2018
Muonekano wa awali baada ya kivuko cha Mv Nyerere kuanza kunyanyuliwa jana Septemba 24. 

Matumaini ya kazi ya kukinyanyua na kukigeuza kivuko cha Mv Nyerere yameanza kuonekana baada ya wataalam wa uokoaji kufanikiwa kukilaza ubavu.

Hadi jana jioni Septemba 24, 2018 kivuko hicho kilichozama mchana wa Septemba 20, 2018 kilianza kuonekana sehemu kubwa ambayo awali ilikuwa majini kutokana na vifaa mbalimbali kuingizwa majini na kutumika kukinyanyua.

Kazi ya kukinyanyua na kukigeuza kivuko hicho chenye tani 25 na uwezo wa kupakia abiria 101 na magari matatu ilianza juzi ikifanywa na wataalam kutoka Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) kwa kushirikiana na wenzao kutoka kampuni ya Songoro Marines ya jijini Mwanza.

Na Peter Saramba, Mwananchi
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post