Sunday, September 23, 2018

Breaking : RAIS MAGUFULI AVUNJA BODI YA TEMESA KUFUATIA AJALI YA MV NYERERE

  Malunde       Sunday, September 23, 2018


Kufuatia ajali ya Kivuko cha MV Nyerere, Septemba 20,2018 na kuua watu zaidi ya 220,Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Magufuli ameivunja bodi ya ushauri ya Wakala wa Ufundi na Umeme (TEMESA).


Rais Magufuli ameivunja bodi hiyo ambayo mwenyekiti wake ni Brigedia Jenerali Mstaafu Mhandisi Mabula Mashauri kuanzia leo Septemba 23,2018 wakati Kamati ya Uchunguzi kwa kushirikiana na vyombo vya ulinzi na usalama vikiendelea na uchunguzi wa ajali ya kivuko cha MV Nyerere ambayo imesababisha vifo vya Watanzania 224.


logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post