Thursday, September 6, 2018

BABA LEVO APANDISHWA KIZIMBANI

  ARUMERU YETU TV       Thursday, September 6, 2018

Msanii wa Muziki wa Bongo Fleva Craython Revocatus Chipando, maarufu kama Baba Levo aliwasili mapema leo katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Mfawidhi Kigoma kusikiliza hukumu ya kesi inayomkabili.

Msanii huyo ambaye pia ni Diwani wa Kata ya Mwanga Kaskazini kwa tiketi ya ACT Wazalendo anatuhumiwa kufanya makosa matatu ikiwemo kutumia lugha ya matusi, kumshambulia na kumfanyia vurugu muuguzi wa zahanati ya Msufini iliyopo kata ya Mwanga Kaskazini.

Kesi hiyo imeahirishwa hadi terehe 19, Septemba mwaka huu.

Chanzo : Azam TV
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post