Thursday, July 12, 2018

OFISA WA POLISI AJIUA KWA KUJIPIGA RISASI MOROGORO

  Malunde       Thursday, July 12, 2018

Ofisa wa Jeshi la Polisi ambaye ni Mkufunzi katika Chuo cha Polisi Kidatu Morogoro, Benedict amejiua kwa kujipiga risasi leo alfajiri Julai 12, 2018 .

Akithibitisha kutokea kwa tukio hilo RPC Morogoro Wilbroad Mutafungwa amethibitisha amesema “Tukio limetokea Alfajiri leo, Ofisa amejipiga risasi kidevuni ikatokea kichwani, mwili wake umehifadhiwa unasubiri uchunguzi na Jeshi la Polisi linafanya uchunguzi wa kina kufahamu chanzo cha kujipiga risasi”.

Kamanda Mutafungwa amewataka wananchi wote wanapokuwa na matatizo kuwashirikisha watu wengine ili liweze kutatuliwa kuliko kujiua.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post