Friday, May 18, 2018

WAZEE WA SIMBA WAMUOMBA RAIS MAGUFULI AIWAJIBISHE SIMBA

  Karim Tz       Friday, May 18, 2018
 Wazee wa klabu ya Simba wamemuomba Rais Dkt. John Pombe Magufuli awapeleke wakaguzi wa mahesabu ndani ya klabu hiyo ili waweze kukagua masuala ya mahesabu pamoja na kupitia sheria mbalimbali ambazo kwa namna moja ama nyingine zimekaa kibaguzi katika michezo. 
 
Tamko hilo la wazee hao limetolewa leo Mei 18, 2018 zikiwa zimebakia siku mbili kutoka sasa kufanyika kwa mkutano mkuu wa mabadiliko ya kikatiba ndani ya Simba jambo ambalo limeonekana wazee hao kulipinga na kudai mkutano huo ni batili kwasababu viongozi wa klabu hiyo wamekwisha ibadili Katiba wao peke yao na wanachotaka ni wanachama sio mawazo yao.
Mbali na hilo, wazee hao wameendelea kupiinga rasimu ya Katiba ya klabu hiyo toleo la mwaka 2016 wakidai imepitishwa kinyume na sheria za nchi huku wakitaka itambulike Katiba ya mwaka 2014.
  Msilize hapa chini mwandishi wetu Crispin Haule 'Kiberenge' akielezea vizuri sakata hilo la wazee wa Simba lililotokea leo.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post