Wednesday, May 23, 2018

Video Mpya : KISIMA 'NYANDA MAJABALA' - MAISHA.....NGOMA KALI SANA

  Malunde       Wednesday, May 23, 2018

Ninayo hapa ngoma mpya ya Kisima 'Nyanda Majabala' kutoka mkoani Simiyu inaitwa Maisha...Itazame hapa chini
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post