Friday, May 11, 2018

ALIKIBA ALIAMSHA DUDE...AACHIA NGOMA KALI INAITWA "MVUMO WA RADI..ITAZAME HAPA

  Malunde       Friday, May 11, 2018

Msanii wa BongoFleva Alikiba maarufu kama King Kiba ameweza kutimiza moja ya ahadi yake aliyowapa mashabiki kwa kutoa wimbo mpya hii leo uliopewa jina la 'Mvumo wa Radi' kama alivyoahidi hapo awali.


Alikiba alitoa ahadi hiyo mnamo Mei 2, 2018 kupitia mtandao wake wa kijamii instagram mara baada ya Ommy Dimpoz kuachia ngoma yake ya 'Yanje' aliyomshirikisha Seyi Shay kutoka Nigeria licha ya video hiyo kutofikisha watazamaji milioni 3 kama alivyotaka iwe.

Wimbo huu, Alikiba ndio wa kwanza kuachia tangu alipoingia katika ulimwengu mpya wa ndoa siku za hivi karibuni huku mashabiki zake wakimpongeza msanii huyo kwa kuweza kubadilika badilika kila anapoamua kurudi tena katika muziki.

Kama hujapata bahati ya kutazama video mpya ya Alikiba tazama hapa chini.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post