Friday, May 18, 2018

ALIKIBA AELEZA CHANZO CHA JINA "KIBA"

  Karim Tz       Friday, May 18, 2018
 Msanii Alikiba kwa mara ya kwanza amezungumzia asili ya jina lake Ali Kiba, ambalo wengi wanaamini ndiyo jina lake halisi, jambo ambalo halina ukweli hata chembe. 
Akizungumza kwenye Planet Bongo ya East Africa Radio, Alikiba amesema jina la Alikiba sio jina lake halisi bali ni jina la utani, ambalo alipewa kabla hajazaliwa.
Akifafanua chanzo cha jina la Kiba, Alikiba amesema wakati mama yake ana ujauzito wake ndugu na marafiki zake walikuwa anampenda kumbana nguo zake na vibanio, wakawa wanamtania mama vibanio mpaka alipozaliwa akaitwa jina hilo la utani, na ndipo lilipozaliwa jina la kiba.
“Kiba ni jina langu mimi tena la utani, wakati mama yamgu alipokuwa na ujauzito wangu, sasa wale mawifi zake, marafiki walikuwa wanambana nguo kwa vibanio wakawa wanamtania mama kibanio, mpaka nilipozaliwa wakawa naniita kibanio, ndio lilipozaliwa la 'Kiba', jina langu halisi mimi ni Ali Saleh Gentamilan", amesema Alikiba.
Jina la 'Kiba' limekuwa kubwa kiasi kwamba karibia watu wote kwenye familia yao wanalitumia akiwemo mdogo wake Abdu Kiba, dada yake Zabibu Kiba na mtoto wake Kiba Junior.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post