Tuesday, March 20, 2018

UGONJWA HATARI 'DENGUE' WATUA TENA TANZANIA

  Malunde       Tuesday, March 20, 2018
Wizara ya Afya, Jinsia, Maendeleo ya Jamii, Wazee na Watoto imethibitisha kulipuka tena kwa ugonjwa wa Dengue ambao uliwahi kuibuka nchini na kuua baadhi ya watu.


Akizungumza na mwandishi wa www.eatv.tv , msemaji wa Wizara ya Afya Nsachris Mwamwaja, amesema ni kweli ugonjwa huo umeripotiwa kuibuka tena, na taarifa kamili inatarajiwa kutolewa leo mchana na Waziri Ummy Mwalimu.

“Na kweli Katibu Mkuu aliitoa, lakini rasmi tutaoa wakati wowote leo, kuna shughuli ambayo ataifanya Waziri kwa hiyo kuna uwezekano akatoa taarifa hiyo kwa sababu imeshandaliwa”, amesema Bwana Mwamwaja.

Ugonjwa huo ambao unasababishwa nakirusi ambacho kinaenezwa na mbu wa aina ya Aedes., husababisha homa kali na hatimaye kifo, hivyo wananchi wanatakiwa kuwa makini na kutumia vyandarua wakati wa kulala, na kuepuka kukaa sehemu zenye mbu.
Chanzo- EATV
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post