Monday, January 1, 2018

LOWASSA ATOA KAULI YA MWAKA MPYA...UJUMBE UNAHUSU WATANZANIA WOTE

  Malunde       Monday, January 1, 2018

Waziri Mkuu Mstaafu na Mjumbe wa Kamati kuu CHADEMA, Mh. Edward Lowassa amewataka watanzani kwa ujumla wao wote wakatae kugawanywa kwa sababu yoyote ile.

Mh. Lowassa ametoa ujumbe huo kupitia mtandao wake wa kijamii wakati akitoa salamu za Mwaka Mpya 2018.

Mh. Lowassa ameandika "Tunapouanza mwaka huu mpya niwaombe watanzania wenzangu tukatae kugawanywa kwa sababu yoyote ile. Umoja na mshikamano ndio nguzo yetu. Nawatakia Heri na Fanaka ya mwaka mpya 2018".

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post