Wednesday, December 20, 2017

WATANZANIA 900,000 WANATUMIA DAWA ZA KUFUBAZA MAKALI YA UKIMWI

  Malunde       Wednesday, December 20, 2017


Watoto 10,000 wanaozaliwa Tanzania wana maambukizo ya Ukimwi huku Watanzania 900,000 wakiendelea kutumia dawa za kufubaza makali ya ukimwi.


Kauli hiyo imetolewa na Waziri wa Afya Ummy Mwalimu wakati akifungua majengo ya chuo cha uuguzi cha Mirembe mjini Dodoma.


Waziri Mwalimu amesema kiwango hicho ni kikubwa ambacho kinapaswa kupunguzwa kwa juhudi za haraka kwani lengo lake ni kuona watoto wote wanazaliwa bila maambukizo.


Wakati huo Mwalimu amekiri kuwa kiwango cha fedha zinazotolewa na wafadhili kwa ajili ya kupambana na malaria zinatumika kwa matangazo ambayo mengi hayana tija.


Waziri amemwagiza Katibu Mkuu kushughulikia matatizo na mapungufu katika vyuo vya wauguzi ili viweze kutoa watu wenye ujuzi wa hali ya juu katika kuwahudumia Watanzania.

Na Habel Chidawali, Mwananchi
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post