Thursday, December 28, 2017

MKE WA BILIONEA MSUYA KULA MWAKA MPYA MAHABUSU

  Malunde       Thursday, December 28, 2017
Mke wa marehemu Bilionea Erasto Msuya, Miriam Mrita na mwenzake, wanaokabiliwa na kesi ya mauaji ya dada wa bilionea huyo, Aneth Msuya, bado wanaendelea kukaa mahabusu baada ya upande wa Jamhuri kudai upelelezi haujakamilika.


Kesi hiyo ilitajwa jana mbele ya Hakimu Mkazi Mkuu, Thomas Simba, katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, Dar es Salaam.


Wakili wa Serikali Mwandamizi, Patrick Mwita, alidai kuwa upelelezi wa kesi hiyo bado haujakamilika na kuomba mahakama kupanga tarehe nyingine ya kutajwa.


Hakimu alisema kesi hiyo itatajwa Januari 8, 2018 na washtakiwa wataendelea kukaa mahabusu.Mbali ya Miriam, mshtakiwa mwingine ni mfanyabiashara Revocatus Muyela.


Katika kesi ya msingi, washtakiwa wanadaiwa kuwa Mei 25, 2016 walimuua kwa makusudi dada wa marehemu bilionea Erasto Msuya, Aneth Msuya.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post