Sunday, June 17, 2018

MAMA USHAURI ANAKUALIKA KUTAZAMA VIDEO YAKE INAITWA SABINA...NGOMA KALI BALAA

  Malunde       Sunday, June 17, 2018
Kama kawaida ya Malunde1 blog kukuweka karibu na wasanii wa nyimbo za asili..Leo tunakualika kutazama video mpya na kali sana ya Mama Ushauri 'Ng'ombe Bhulaya', Full Melody Classic kutoka Tinde Shinyanga,wimbo unaitwa Sabina.

Video imetengenezwa katika studio za Asili Yetu Africa,video imeongozwa na Gooder na Mong.

TAZAMA VIDEO HII HAPA CHINI

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post