NILIUMWA GHAFLA KISA BETTING ILA SASA NI BINGWA!

Jina langu Baraka kutokea Arusha nchini Tanzania, kuna siku nilikuwa na kama Sh150,000 mkononi, hapo nilikuwa najichanga ili niweze kulipa kodi ya nyumba, kila simu ninayopiga majibu ni yaleyale, subiri mwisho wa mwezi.

Hapo mama mwenye nyumba haelewi na amenipa siku tatu niwe nimempa Sh300,000 yake au niwe nimerudisha chumba chake ili aweze kupangisha mtu mwingine mwenye fedha.

Baada ya mawazo mengi na mipango mingi kufeli, nikajiwazia moyoni, "kwanini nisi-bet?", hapo ni baada ya kila mpango ulikuwa kushindikana, nitafanya nini naSh150,000 yangu?.

Mwanaume nikaingia kazini, nikaanda mkeka wangu wenye odds za uhakika, mzigo ukasoma Sh350,000 kama uki-tick, ila sharti ni lazima niweke hela yote niliyonayo yaani Sh150,000.

Ikumbukwe kiwango changu kikubwa kabisa ku-bet ilikuwa ni Sh5,000, basi nikajipa moyo na ile potelea mbali, nikaweka mkeka wangu.

Dah nakumbuka ilikuwa asubuhi, ile kuweka tu na jamaa washachukua hela yao nikaanza kuumwa, mawazo yakaongezeka mara 10 yake, nikaanza kujilaumu kwanini nimefanya vile. Ikabidi nipige simu kwa ile kampuni niliyobetia wanirudishie hela yangu ila wakagoma.

Niliwabembeleza sana aisee, tena niliwaambia hiyo Sh50,000 wachukue na wanirudishie Sh100,000 yangu lakini bado hakunielewa. Jibu lao lilikuwa ni moja, hela ishaingia kwenye system na haiwezi kutoka na hivyo nisubiri majibu yangu.

Mchana sikula, nipo nawaza nafanyaje na hapo mkononi ndio sina hela kabisa, muda wa mechi nilikaa kitandani sikutaka kupata hata matokeo maana nilijua nishaliwa.

Nashukuru ule mzigo ulitema, mechi zangu tatu zote ziliisha kama nilivyotabiri, sikuamini, kesho yake mapema nikafanya muamala kwa mama mwenye nyumba na nikabakiwa na Sh500,000.

Sitasahau ile presha, sitarudia tena kufanya ule ujinga maana unaweza kufa, ila nilitamani kuendelea kubet tena kwa kuweka fedha nyingi na kushinda fedha nyingi, hivyo nilianza kutafuta mbinu mbalimbali za ushindi.

Katika kupekua kwenye mitandao ya kujamii ndipo nikakutana na tangazo la Kiwanga Doctors kuwa anatoa dawa na mbinu za kushinda katika betting, nilichukua namba yake (+254 769 404965) na kuwasiliana nao na kuwaeleza kiu yangu ya ushindi.

Kweli waliweza kunisaidia na tangu wakati huo nikaanza kushinda fedha nyingi za betting, ni juzi tu hapa nimeshinda zaidi ya Sh5 milioni, fedha ambazo nimeamua kununua pikipiki mbili za biashara ambazo zinaniingizia  fedha kila siku.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments