INAUMA SANA: RAFIKI YANGU KANIFANYIA HILA NIKOSE KAZI!

Jina langu ni Malaki kutokea Geita nchini Tanzania, nilienda kufanya interview ya kazi katika ofisi fulani hivi kama miaka miwili iliyopita, tulikuwa watu kama 10 katika hiyo nafasi moja.

Ila kuna namna nilijihakikishia kupita sababu rafiki yangu alikuwa anafanya kazi katika ofisi hiyo, tena alikuwa kati ya watu wanaosimamia zoezi hilo, hivyo nilikuwa na uhakika.

Tena rafiki yangu alikuwa ananipa ushirikiano wa kutosha kabisa, baada ya interview siku nyingi zilipita bila simu kuita, ikabidi nimecheck yule rafiki yangu akaniambia nisubiri.

Siku ziliendelea kukata bila kupata mrejesho wowote, ikabidi nimcheck jamaa mwingine ambaye nilifahamiana nae kupitia yule rafiki yangu, nilishtuka jamaa alivyoniambia rafiki yako ndio amekukataa licha ya kufanya vizuri kwenye interview.

Sikulewa ni nini tatizo sababu mimi na rafiki yangu hatukuwa na tofauti yoyote ile, nilijiuliza maswali mengi ambayo sikupata majibu, ila ni kweli jamaa alinikataa nisiingie pale ofisini kwao.

Labda aliniogopa sababu wote tulikuwa kitengo kimoja na alikuwa anajua uwezo wangu, suala lile lilikuja kuwa kama gundu kwangu maana kwenye kila interview ya kazi ambayo nilienda nilishia kukatwa tu.

Kwa mwaka zaidi ya mmoja nilitembea huku na kule kutafuta kazi bila mafanikio yoyote, nakumbuka kuna siku niliona tangazo katika moja ya magazeti nchini ambalo lilieleza jinsi ulivyo uwezo wa Kiwanga Doctors wa kuwapatia watu kazi.

Bila kusita nilichukua namba yao (+254 769 404965) na kuwaomba wanisaidie kwa utaalamu wao, nashukuru baada ya muda nilifanikiwa kupata kazi katika ofisi nyingine.

Ila mpaka leo mshkaji naongea naye vizuri ingawa yeye hajui kuwa nilishajuzwa kuwa ni yeye aliyenibania.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments