KUTOKA KIBANDA CHA KUCHAJI SIMU HADI DUKA KUBWA LA SIMU!

Jina langu ni Mudi kutoka Bagamoyo, katika maisha yangu niliapa mdogo wangu hatoshindwa kumiliki pair mbili za uniform ili asiwe kama ilivyokua kwangu kipindi nasoma.

Nakumbuka nilikua natumia pair moja tu kwa sababu uwezo ulikua mdogo, familia ilikuwa haina uwezo, nashukuru Mungu nilimaliza shule ya msingi nikaenda sekondari japo niliishia kidato cha tatu.

Basi baada ya kushindwa shule niliamua kurudi kijijini niendelee na kazi za uvuvi lakini baada ya miezi kadhaa alikuja shangazi kutoka mjini akaniambia ni heri tuondoke wote.

Basi nikajichanganya mjini nikapata mishe ya kibanda cha kuchajishia simu nikafanya ile kwa muda wa mwaka moja na mimi nikaweza kufungua kibanda changu, nikawa nachijisha simu na kuuza vocha.

Siku moja nilitembelewa katika biashara yangu na rafiki yangu ambaye tulisoma naye, yeye tayari alikuwa amefanikiwa upande wa biashara akiwa msambazaji mkubwa wa vyakula vya mifungo ukanda wa Pwani, Tanzania.

Katika mazungumzo yetu ndipo akanipa mbinu ya kufanikiwa kibiashara, akaniambia kuwa Kiwanga Doctors ndio waliomsaidia kibiashara, akaniambia kama nataka kuwa tajiri kupitia biashara, basi nikaonane naye.

Aliweza kunipatia namba zake (+254 769 404965), nilipiga namba hiyo palepale na kueleza shida yangu, niliamua kwenda kuonana naye huko Kenya, alinipokea vizuri na kunifanyia dawa za kuvuta wateja katika biashara pamoja kuikinga biashara.

Baada ya kurejea biashara yangu ilianza kufanya vizuri na hadi sasa sio kibanda cha kuchaji simu bali duka kubwa la simu hapa Bagamoyo, nashukuru biashara yangu inatosha kabisa kuendesha familia yangu.

Nimenunua hadi kiwanja na kazini nimeboresha baada ya kuhamia kwenye framu kubwa, huku nikimpigania mdogo wangu asipitie shida kama zangu.

Leo hii yuko kidato cha nne, hana tabu ya mavazi wala matumizi anakosoma, na ananikubali mbaya.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments