HUYU MWANAMKE BAADA YA KUMTAFUTIA KAZI KANIACHA ILA....!

Jina langu ni Mkoi kutokea Manyara nchini Tanzania, ni kijana wa miaka 25, nilikuwa na mahusiano na msichana ambaye nilimpenda sana na kila kitu nilikuwa nampa ila nikaona hiyo haitoshi.

Nikamtafutia kazi sheli, akawa analipwa na mshahara wake mzuri tu, cha kusikitisha hiyo ndio ikawa chanzo cha kunisahau mimi kama mpenzi wake baada ya kuona wengine wazuri huko nje.

Visa vikaanza, ikawa nikipiga simu haipokelewi, siku akipokea anasema yupo bize, siku zikaenda akashika mimba ya mtu mwingne kutokana alikuwa na mahusiano mengine ambayo ndio yalikuwa yanampa kiburi.

Kilichoniuma mimi, aliniambia ni yangu, mwanaume nikawa natunza mimba kumbe sio yangu, hakuna alichokuwa anataka sikumpa ila mwisho wa siku wakaja na bwana yake ofisini kwangu na wakanitolea maneno machafu sana.

Mwisho nikaambiwa nikome kumfuatilia kabisa, dah siwezi kusahau hilo tukio, iliniuma sana mpaka leo sitaki hata mawasiliano naye ijapokuwa ameshaolewa na sasa hivi ni mke mtu.

Kusema kweli nilimpenda na nilikuwa na malengo ya kuja kumuoa na ndio sababu ya kumtafutia kazi, tangu wakati huo nikawa mpweke sana ingawa nilikuwa natamani kuoa ila ndio hivyo tayari nishaumizwa sana.

Kuna siku nilienda kumtembelea rafiki yangu, katika mazungumzo yetu, ndipo akaniuliza ni lini nitaoa, ndipo nikamwambia mimi mwenyewe natamani kuoa hata leo lakini sijapata tu mwanamke

Akaniambia kuna jambo moja napaswa kulifanya mara moja, nalo ni kuwasiliana na Kiwanga Doctors ambao wamekuwa wakitoa dawa ya mvuto wa kimapenzi.

Ndipo akanipatia namba zao ambazo ni +254719153099, akaniambia nijaribu kuwasiliana nao wanaweza kunisaidia nami nikapata mwenza wangu wa maisha.

Baada ya kurejea nyumbani kwangu, nilichukua hatua muhimu sana, nayo ni kupiga namba ile, nashukuru ilipokelewa nami nikaeleza shida yangu; kuwa nataka kuwa na mvuto wa kimapenzi ili niweze kupata mke wa kuoa.

Ndani ya muda mfupi walinifanyia tiba na kuniambia haitachukua muda mrefu nitaanza kuona matokeo, basi nilikuwa nashauku kubwa kuona jambo hilo likitokea katika maisha yangu.

Siku chache nikiwa katika mizunguko yangu, niliweza kukutana na dada mmoja mrembo na kuniomba nimuelekeze eneo fulani, basi nikamuelekeza vizuri tu, akaniambia kama sitojali nimpe namba yangu ya simu ili ataposhindwa kutambua njia niliyomuelekeza anipigie.

Basi nilimpa namba ile, kesho yake alinipigia na kunishukuru kwa msaada wangu, kuanzia hapo tuliendelea kuwasiliana hadi mwisho wa siku tukaanzisha mahusiano na sasa ndiye mke wangu na tuna watoto wawili tayari.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments