MBINU NILIYOTUMIA NA KUSHINDA BET, SASA NI TAJIRI MKUBWA

Hapa duniani kuna njia nyingi za kuweza kufanikiwa kimaisha, changamoto inakuwa jinsi gani utaweza kupata hizo njia na kuzitumia hadi kuweza kufanikiwa.

Kibaya zaidi ni kwamba ni watu wachache sana waliofanikiwa ambao hueleza ukweli kuhusu siri za mafanikio yao, wengi husema uongo kuhofia kupitwa kimafanikio au kukutwa na gundu.

Moja ya njia ambazo zinaonekana kuwa nyepesi kufanikiwa kimaisha ni kubashiri michezo (bet), unapoweka fedha kidogo unaweza kuona utashinda fedha nyingi endapo timu ulizochagua zitashinda kama ulivyobashiri.

Hata hivyo, watu wengi hasa vijana hujikuta katika maisha ya kubet kwa miaka mingi bila kufanikiwa kupata fedha yoyote zaidi ya fedha zao kuzinufaisha kampuni za bet na mawakala wao.

Mimi nilikuwa ni mmoja wapo, nilitumia fedha zangu nyingi kwa miaka zaidi ya minne lakini sikuwahi kushinda, nilikuwa naona watu kwenye TV na Magazeti wakitangazwa kuwa wameshinda mamilioni ya fedha kupitia bet nikawa naumia moyoni na kujiuliza wenzangu wanatumia mbinu gani kushinda.

Niliendelea kubet nikiamini kuna siku yangu itakuja, lakini nilijikuta nimemaliza fedha zangu hadi kuanza kuuza vitu vyangu vya ndani kama kitanda, radio, godoro na vyombo vya kulia chakula.

Asubuhi moja nilikuwa nasikiliza kituo kimoja cha Radio nikasikia kuhusu mtu anaitwa African Doctors , walielezea kuwa anaweza kumsaidia mtu kushinda bahati nasibu kwenye michezo ya bet, mtangazaji wa kipindi alitaja namba zake ambazo ni +254 769404965, nilizichukua na kuwasiliana naye.

Katika mazungumzo yetu  African Doctors alinihakikishia kuwa ndani ya siku tatu nitaweza kushinda bahati nasibu na kusahau machungu yote na kuliwa fedha zangu kwa miaka tele.

Siku tatu mbele niliamua kufanya ubashiri wangu wa timu 13 katika Jackpot ya mamilioni ya fedha na kushinda, huo ukawa ndio mwanzo wangu wa kuagana na umaskini ambao umekuwa kinitesa kwa miaka mingi mimi na familia yangu, ndugu jamaa na marafiki.

Kwasasa nimeweza kujenga nyumba mbili, moja nimepangisha na nyingi naishi na mke wangu, pia nimenunua pikipiki nne ambazo zimewapa vijana wananiletea fedha kila jioni. Ama kwa hakika kama sio usaidizi wa African Doctors nisingeweza kufanya haya yote maishani mwangu na wala sikutarajia.

Binafsi kutoka kwenye uvungu wa moyo wangu ningependa kila kijana ambaye amekuwa akibashiri michezo na kuondoka patupu kujua siri hii ya mafanikio. Nayo ni African Doctors ambaye amesaidia wengi.

Kumbuka African Doctors ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha, kifafa, upungufu wa nguvu za kiume, kuvimba miguu, kaswende, vile vile anawezesha wanawake kubaba ujautizo, wanaume kutungisha mimba n.k.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; africandoctorheals@gmail.com.

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments