HII NDIO DAWA YA KWELI KWA WANAOOTA NDOTO MBAYA, KUKOMESHA MAUZAUZA - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Wednesday, November 23, 2022

HII NDIO DAWA YA KWELI KWA WANAOOTA NDOTO MBAYA, KUKOMESHA MAUZAUZA

Jina langu ni Nasra kutokea Tanga nchini Tanzania, miaka kadhaa nyuma iliyopita nilijikuta kwenye sehemu ya mauzauza, nilikuwa naota ndoto mbaya, nilikuwa katika mazingira ya shule, kwa kuwa mazingira yale yalijaa mauzauza sikuweza kushangaa sana.

Ilikuwa haipiti wiki mimi sijaugua, nilikuwa naota ndoto kama nakabwa, kipindi hicho bado nipo Shule, ilikuwa ni hali ya kuhatarisha katika maisha yangu, kiukweli katika dua na jamaa zangu lakini haikusaidia lolote.

Tulikuwa tunaamka pamoja na rafiki yangu muda wa saa 11 alfajiri, tunaomba dua hadi saa 12 asubuhi, kisha tunakwenda kuungana na wenzetu. Usiku saa nne kamili tunaanza dua walau nusu saa kisha tunakwenda kulala.

Siku moja nakumbuka ilikuwa Ijumaa kuamkia Jumamosi, kama kawaida yetu baada ya prepo tulikwenda kufanya dua kwenye kajumba ambako kalikuwa kama mita 50 toka mabweni yalipo.

Wakati tunaendelea kupiga dua ya nguvu, tukiwa tumeshikana mikono, ghafla ulijitokeza moto unaowaka katikati yetu,

kwa kuwa mauzauza nilikuwa nishayazoea, sikushtuka sana tuliendelea kufannya dua kwa nguvu sana mara moto ule ukatoweka.

Baada ya dakika chache akajitokeza paka pale ulipokuwa moto, tukakomaa naye kwa dua hadi akaondoka, baada ya kumaliza kusali tuliagana na kila mmoja kwenda kulala bwenini kwake.

Usiku wa manane mimi waliniibukia mazima, walinifata kitandani na kuninyanyua nikaelea angani juu ya kitanda, nilipiga kelele sana watu wakaniona naelea angani.

Hali Ile iliniogopesha sana, nilishuka na kubamizwa kitandani, cha ajabu kesho yake niliamka mwlili unaniuma, maumivu mwili mzima ila sikumbuki chochote kilichotokea.

Ilinibidi niwaombe walimu wanipe likizo ya muda nikapumzike nyumbani, kabla sijafika nyumbani nilinunua gazeti na kulisoma, kabla sijamalizia kulisoma nilikutana tangazo la Dr. Kiwanga kuwa anaweza kutuliza hali ya mauzauza pamoja na kuota ndoto za kutisha.

Nilichukua namba yake ambayo ni +254 769404965, nilipiga ile namba, akapokea nikamuelezea matatizo yangu, akanifanyia matambiko pamoja na dawa na tangu wakati ule ile hali ikakoma.

Hadi naandika ujumbe huu kwa sasa nipo shuleni na sijawahi kuona tena hali ile pamoja na wenzangu, binafsi namshukuru sana Dr. Kiwanga kwa tiba yake.

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Vile vile anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.

Mwisho.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

No comments:

Post a Comment

Pages