HII NDIO DAWA YA KUMREJESHA MPENZI WAKO ALIYEKIMBIA

Jina langu ni Hamza kutokea Dar es Salaam, Tanzania, nilikuwa na mpenzi wangu ambaye nilimpenda sana, nilimgharamikia kila kitu kwa lengo la kuja kumuoa hapo baadaye lakini akaja kunisaliti na mtu mwingine na kuniacha bila huruma.

Katika mahusiano yetu tulikuwa tunapigiana simu sana usiku na kuzungumza mipango yetu ya maisha na ndoa yetu itakavyokuwa, ilikuwa ni raha ajabu. 

Baada ya muda kila ambapo nilipokuwa napiga simu yake ilikuwa inatumika na muda mwingine alikuwa hapokei kabisa, hata hata baadaye alikuwa hanitafuti.

Nilipomuuliza alikuwa anajibu kuwa ametingwa na kazi nyingi, mimi nililazimika kumuelewa kutokana nilimpenda sana kupita maelezo, siwezi kusimulia.

Nilikuja kugundua yupo na mwanaume mwingine, nilimuuliza kuhusu hilo akanijibu ni kweli, yeye amejikuta akimpenda tu bila kujua sababu ni ipi.

Niliamua kuachana naye na kupiga moyo konde kwamba siku moja nitakuja kupata wangu ambaye atakuwa ni mkweli maishani mwangu asiyekuwa na chembe la usaliti  daima. Lakini mpenzi wangu huyu wa zamani alikuwa anaposti picha mtandaoni akiwa na mpenzi wake, kila nilipokuwa naona moyo wangu ulikuwa unaumia sana na kutamani arudi kwangu moja.

Kila nikikumbuka mipango ambayo tulikuwa tumeweka na huyo mpenzi wangu mpya moyo wangu ilikuwa unauma na kuona kama nitakufa. Niseme ukweli nilikuwa na wivu sana kwake, nilitamani kuona akirejea kwangu na kuwa wangu pekee yangu kama ilivyokuwa hapo.

Nikiwa huko kwenye mitandao ya kijamii niliweza kupata namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965, nilijaribu kupiga, ikaita na kupokelewa, nilieleza shida yangu kuwa nataka kumrejesha mpenzi wangu katika himaya yangu.

Nashukuru baada ya kuzungumza na Dr. Kiwanga, nilianza kupata SMS kutoka kwa yule mpenzi wangu akinijulia hali, hapo nikajua kabisa kuwa dawa imenza kufanya kazi.

Basi siku mbili mbele, alinipigia simu mwenyewe na kuanza kulia, huku akiomba sana msamaha kwa yote aliyotokea, kwa vili nilimpenda sana nilikubali kumsamehe kiroho safi tu na kusema hakuna binadamu asiyekuwa na makosa.

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Vile vile anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi  piga simu +254 769404965.


Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

Post a Comment

Previous Post Next Post