MBINU ILIYOWASAIDIA WENGI KUONGEZA MAUZO KATIKA BIASHARA ZAO NI HII HAPA! - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Friday, September 23, 2022

MBINU ILIYOWASAIDIA WENGI KUONGEZA MAUZO KATIKA BIASHARA ZAO NI HII HAPA!

 

Kila mfanyabiashara kiu yake ni kuona anafanikiwa katika biashara yake, kufanikiwa kibishara ni kuimarika ua kuongezeka kwa mauzo na kuleta faida, hii ndio maana halisi ya kufanikiwa kibiashara.

Jina langu ni Jamal kutokea Nairobi, jiji ambalo limechangamka zaidi kibiashara hapa nchini Kenya, jiji ambalo vijana wengi wanapenda kuja kuishi na kutafuta fursa za kazi au ajira.

Nilikuja Nairobi miaka 10 iliyopita nikitokea Kericho, lengo langu tangu mwanzo lilikuwa ni kuja kufanya biashara lakini sikuwa na fedha hivyo ikanibidi nianze kufanya kazi ili kuweza kupata huo mtaji wa biashara.

Baada ya miaka kama miwili niliweza kupata fedha na kufungua biashara ya duka, nilifurahi sana maana ilikuwa ni ndoto yangu katika maisha kuweza kufanikiwa upande wa biashara yangu.

Hata hivyo, furaha yangu iliweza kugeuka shubiri kwani muda ulikuwa unaenda bila kupata wateja na huku kodi ya fremu ikiningoja, miezi kama mitano ya mwanzo naweza kusema hakuna kitu ambacho nilifanikiwa kuuza kabisa.

Ilifikia hatua na kuona kiashara ni kitu kigumu sana katika maisha, niliona kufanikiwa kiashara ni moja ya mtihadi mgumu sana maana kwangu mambo hayakwenda kama ambayo nilitarajia.

Katika kufikiri mbinu za kuweza kufanikiwa, nikamkumbuka Dr. Kiwanga ambaye amewahi kuwasaidia watu wengi katika eneo letu, nilitafuta namba yake hadi kuja kuipata kwenye tovuti yake, www.kiwangadoctors.com.

Nilichukua namba niliyoikuta hapo ambayo ni +254 769404965 na kuwasiliana naye, tulifikia muhafaka kuwa nifike ofisini kwake mjini Kericho kwani ndio nyumbani kwetu. Niliamua kwenda kuonana naye maana baada ya hapo niweze kupitia na nyumbani kwake kusalimia ndugu zangu.

Nashukuru Dr. Kiwanga alinifanyia tiba ya aina yake na kuniambia ndani ya muda mfupi nitaanza kuona maendeleo katika biashara yangu.

Baada ya kama wiki moja nilirejea Nairobi, naweza kusema tangu siku ile wateja walianza kumiminika kwa wengi katika biashara yangu hadi kuna muda bidhaa zikawa zinaniishia kabisa, huku wateja wengine wakiuuliza bidhaa ambazo hata sikuwahi kuziletaa katika duka langu.

Huu ni mwaka wa nne nafanya biashara kwa manikio makubwa hadi kiasi cha kuweza kufungua duka la kuuza bidhaa za jumla, hii yote imetokana na dawa ya Dr. Kiwanga mtu ambaye kamwe siwezi kumsahau.

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.



Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages