JAMAA AKIMBIA KILOMITA 90 KUONESHA MAHABA APATE MREMBO AOE - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Tuesday, August 30, 2022

JAMAA AKIMBIA KILOMITA 90 KUONESHA MAHABA APATE MREMBO AOE


Joseph Kagiso Ndlovu akiwa na mke wake
Joseph Kagiso Ndlovu akifanikiwa kukutana na mke wake.
**

Mzee mmoja mwenye umri wa miaka 57, aliyetambulika kwa jina la Joseph Kagiso Ndlovu, alikimbia mbio za kilomita 90 (maili 56) ili kumposa mwanamke anayeitwa Prudence.


Alisema wamechumbiana tangu mwanzoni mwa mwaka huu na wanapanga kufunga ndoa mwakani.


Mwanaume wa Afrika Kusini ambaye alifanya hatua ya ziada kuthibitisha mapenzi yake kwa mwanamke wake amewafanya watumiaji wa mtandao kuwa na wasiwasi na amekuwa akivuma kwenye mitandao ya kijamii.


Alipigwa picha akiwa ameshika bango la kumtaka mwanamke huyo amuoe, alipokuwa akikaribia kumaliza mbio za Comrades Marathon siku ya Jumapili.

“Prudence utanioa? Nimekimbia kilomita 90 kwa ajili yako,” ilisomeka kwenye bango.

Vyombo vya habari vya ndani na watumiaji wa mitandao wamekuwa na siku ya uwanjani wakizungumza juu ya urefu ambao mwanamume alilazimika kwenda kumtongoza mpenzi wake.


Imeandikwa na Peter Nnally kwa msaada wa mitandao

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages