Breaking

Post Top Ad

Wednesday, April 13, 2022

JINSI NILIVYOWEKEZA MIA MOJA NA KUPATA FAIDA YA MAMILIONI

 Nilipata bahati kubwa ambayo sitasahau. Juzi nilipowaambia marafiki wangu nimekula hela nyingi kutoka kwa mchezo wa bahati na sibu, walifikiria ninawafanya utani hadi pale waliponiona kwa runinga nikihojiwa.


 Wengi wao wamekuwa wakinicheka na kusema kuwa mimi ni mtu ambaye sitawai fanikiwa kwa maisha hata kidogo lakini sasa hawaamini.

 Kwa majina naitwa Ismael wa Mbea Tanzania na umri wa miaka thelathini na mine na juzi nilijaribu kuekeza jackpot kwa mtandao wa beting nikitumia shilingi mia moja tu.


 Nilijua mimi sina bahati lakini sijui ni nini ilinituma nikasema wacha nijaribu bahati ya mwisho. Niliweka hizo hela kwa huo mchezo wa kubahatisha na la kushangaza nilipoamka asubuhi nilipata habari kwa njia ya message kuwa nimekula jumla ya shilingi milioni nane.

 Hii maisha usiwahi dharau mtu sababu kila mmoja ana siku yake aliyopangiwa kufanikiwa; na yangu hatimaye ilifika na sasa mimi ni ‘millionaire’. Wacha niwambie nilichofanya hadi nikafanikiwa kupata bahati hiyo ya pesa nyingi kiasi hicho. Niliwekeza kwa mtandao mmoja wa michezo na kisha nikamtembelea daktari Kiwanga wa miti za kiasili ambaye pia ana peana Spells. 

Kiwanga alifanya Gambling Spells na kwa kweli zilifanya kazi. Kwa mujibu wa daktari Kiwanga, wote wenye matatizo sawia na yangu wanaweza kumtembelea ili kuweza kupata suluhu ya haraka bila kusumbukana kwa vyovyote vile.

 Pia Daktari Kiwanga anayatibu magonjwa mengi sugu ikiwemo Saratani ya mapafu na kifafa. Sasa mimi nimeshanunua gari langu na kisha kujenga orofa ndefu ya kukodisha ambayo natarajia inipee kima cha shilingi million moja kila mwezi. Ahsante Kiwanga.

 Vilevile, anayasuluhisha matatizo mengi yakiwamo matatizo ya kifamilia, kazi na ya ndoa. 

Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com au pia piga simu wakati wowote kwa: +254 769404965

Daktari Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi kotini, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudish mke au bwana nyumbani.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages