Breaking

Post Top Ad

Monday, April 4, 2022

CHUKUA SIRI HII KUTOKA KWA KIWANGA



Wananiita Priscilla Kishama na bwanaangu ni mfanyabiashara mashuhuri ambaye ana magari za abiria nyingi mno na kwa siku yeye hutengeza hela nyingi anazoziweka kwa hazina ya benki. 

Kwa kweli sisi ni matajiri! Lakini kumbuka kuwa tulipopatana naye alikuwa mtu maskini asiyejiweza; hata chakula cha kila siku ikawa ni ndoto kwetu kwani mara nyingi tungelilala njaa kana kwamba hatuna kisomo chochote. Mimi nimesomea taaluma ya Marketing naye amesomea uhandisi lakini kupata kazi ikawa ni vigumu jambo lililofanya aanze kufanya biashara rejareja mtaani kwetu.

 Aling’ang’ana mno kwa miaka tatu bila mafanikio na hadi tukaanza kufikiria kurudi nyumbani mashambani. Hali ilibadilika ikawa hata ngumu zaidi wakati kulipia nyumba tuliokuwa tumekodisha ilikuwa vigumu na mwenyewe akaiweka kufuli.

 Tulilala kwa jirani siku hiyo na siku iliyofuata asubuhi tukafunganya virago kurudi kwetu mashamabani. Ilikuwa aibu kubwa! Maisha magumu ilituzonga na kutuandama hadi huko mashaambani hadi wakati rafiki yangu mama Zubedah alipotutembeelea na kutuambia siri ya kuimarisha maisha yetu. 

Alitukariria maisha yake yalivyokuwa kwa muda mrefu hadi pale alipomtembelea daktari mmoja mashuhuri wa miti shamba. Alimuita Daktari Kiwanga. Alitupatia nambari ya simu ya daktari huyo kisha akatuambia tumtemtembelee ili atutengeneze na kutufungulia baraka zetu. 

Kwa kweli sababu tulikuwa tumefika mwisho ilibidi tuende tumuone mimi na bwanangu na tulipofika kwa Kiwanga alichukuwa mda kidogo sana kutufanyia Spell Casting Services na kisha akaturuhusu turudi nyumbani.

 Ajabu, siku hazikuisha tatu bwanaangu alikuwa ameitiwa kazi Nairobi na shirika moja la South Africa. Sasa hivi yeye ndiye mkubwa wao nchini Kenya. Sasa tunaishi maisha mazuri mno kwani mshahara wake ni shilingi za Kenya elfu mia mbili sihirini. Ahsante Kiwanga Doctors. 

Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuongezwa mamlaka kazini, kuleta furaha na amani katika familia nk. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

 Siyo lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Kiwanga wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 kwa ajili ya kupata huduma.

 Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com


Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages