Breaking

Post Top Ad

Friday, February 4, 2022

MKE WANGU ALINITALIKI KWA KUWA NILIKUWA NA UUME MDOGO

 
Ni makadirio ya kila mtu anayeingia katika uhusiano wa kimapenzi kupitia ndoa kuwa mwenzake watakaye ishi naye maishani mwao yote ataweza kumweka sawa na nyakati zao maisha yao yaweze kujawa na furaha yakuwa bibi na bwana.

 Kwangu miye haya yote yamesalia kuwa ndoto kwani ni siku chache zilizopita ambapo mke wangu kwa jina la Halima aliweza kunipa talaka kwa misingi kwamba uume wangu ulikuwa mdogo usioweza kutosheleza mahitaji yake ya kingono, Kabla ya talaka hiyo Halima alikuwa amenifikisha mahakamani na kunishtaki kuwa miye kama mumewe sikuweza kuyatosheleza mahitaji yake ya kimwili kwani ni kinyume na sheria za nchi waja walio kwenye ndoa kutotimiza mahitaji ya kingono ya mwenzie.

Nilipigwa faini baadaye aliweza kuniomba msamaha kwa jambo hilo na nikaweza kumsamehe kwani nilimchukua kama mpenzi wangu wa dhati niliyemthamini kwa kiwango kikubwa saana. 

Uhusiano wangu na Halima ulianza kuchukua mkondo tofauti pale, alipoanza kujitenga nami, japo tuliishi kwenye nyumba moja, hakuwa anaambilika wala kusemezeka, kwa wakati mwingi angependelea kujikalisha peke yake na kukataa kuzungumza nami, alikosa kunipa wakati aliokuwa ananipa hapo nyuma.

 Nikikumbuka Halima alikuwa mwanamke mwenye mapenzi ya dhati na mara kwa mara angeweza kunipigia simu kutaka kujua nilipokua na ikiwa nilikua salama.

Kwa wiki mbili hivi kabla ya kunitalaki hayo yote hayakufanyika, alinyamaza midhili ya maji kwenye mtungi, na kufanya mambo yake kivyake, Siku moja nilimuuliza mbona alisaliti ahadi aliyonipa mbele ya umati wa watu na viongozi wa kanisa siku ile tulifunga ndoa, nikikumbuka vyema Halima aliweza kutoa ahadi mbele ya umati wa watu na kunena kwamba alinipenda kwa udi na uvumba na angeweza kukaa nani maishani mwake wote.

 Pia kabla ya kuona naye kila wakati aliweza kuniarifu kila wakati angependa kuniweka kwenye furaha, na angekosa furaha ikiwa mie pia ningeikosa hiyo furaha. 

Vipi sasa anafanya kinyume na matarajio, nilishidwa mbona aliamua kuyafanya kinyume na mataraji, hayo siyezi yasema bali mwenyewe aliyafahamu. Jibu nilililipata kutoka kwake sijawai lisahau kufikia wa leo kwani alinena kutoka kinywani mwake kuwa mie ni gumegume asiyejua cha kufanya kitandani, na sikuweza kumtimizia mahitaji yake ya kimwili na siku moja angetoka nje ya ndoa na kuweza kumtafuta mume mwingine atakayeweza kuyafanya.

 Jambo hilo lilinikwaza moyoni, nilijaribu kudhibiti nisije nikamfukuza kutoka kwangu kwani nilikuwa ninampenda kama chanda na pete na yeye kukosa maishani mwangu lingekuwa jambo baya sana, nilijua siku moja angeweza kubadilika na kuweza kuniomba msamaha kwa yote aliyoyasema mabaya kwangu.

 Kabla ya ndoa yetu hatukuwai kuweza kujaribu kufanya tendo la ndoa kwani tulilelewa kanisani na kuamini ya kua kuyafanya mapenzi nje ya ndoa ilikua ni laana kubwa kutoka kwa mwenyezi mungu, kulingana na itikadi za ki kristo, Angalau tungalifanya mapenzi mapema kabla ya kuona hatungalifikishana tulipofikishana angaliniondokea, na kwenda kuwataftua waume ambao yeye mwenyewe aliwataka, wanaume wenye mipini kubwa kubwa.

 Jinsi siku zilienda kusonga ndipo tabia zake zilivyozidi kudorora, kwa wakati mwingi Halima alirejea nyumbani akiwa mlevi chakari, asiyeweza kuambilika, nilimkubalia kuingia chumbani bila ya kumuuliza alikotoka masaa hayo.

Aliniacha kwa mafikira chungu nzima nisijue la kufanya, Iwapo jambo mbaya lingemtendekea huko nje, miye ndiye niengelaumiwa kwa kuwa mwanaume anapaswa kumlinda mkewe kila wakati, Nilichoshwa na tabia hizo na nikaamua kumuuliza alikotoka usiku na nani na kwa nini, hapo ndipo aliponieleza alikuwa na mume aliyeelewa cha kufanya, na kuwa amenipa talaka kuenda kwa mume atakaye mtimizia mahitaji yake ya kimwili.

 Nilijaribu kumrai asiondoke kuniacha lakini alidinda, niliachwa na Huzuni mkuu wa kuachwa na kipenzi changu.

 Siku moja moja rafiki yangu alinitembelea na kugundua nilivyokua nisiye na furaha aliuliza kinachoendelea maishani mwangu, hapo ndipo nilifunguka na kumweleza kila kitu, alinionea huruma na kuniliwaza, alinirai nisiwe na Uzuni kwani alikua na suluhu kwa jambo hilo hapo ndipo alinipa nambari ya daktari wa kiasili Daktari kiwanga nikiyempigia simu na kumweleza yote.

 Aliniarifu nisiwe na tashwishi kwani niligonga ndipo alinialika na kunipa dawa aliyoongeza uume wangu ukawa sawa. Pia aliweza kufanya ganga ganga zake na siku chache baadaye mke wangu aliweza kurudi kwangu. Na kuniomba msamaha.

 Namshukuru daktari kiwanga kwa kuweza kulirejesha penzi langu lililokua limepotea. Daktari kiwanga pia Anaponya na kutibu magonjwa kama Kifua kikuu, Viongo vya mwili vilivyovunjika, saratani ya mapafu na mengine mengi , Pia anasuluhisha matatizo yakiwemo ya Kifamilia, Kushinda kesi, Kurejesha mali iliyoibwa na mengine mengi mtembelee leo upate suluhu, Waweza kumpata kupitia wavuti www.kiwangadoctors.com barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au piga simu kwa nambari +254769404965.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages