Breaking

Post Top Ad

Sunday, February 20, 2022

POLISI MANYARA WAKAMATA GOBORE HARAMU


Na Mwandishi wetu, Kiteto
JESHI la polisi Mkoani Manyara linamshikilia mkazi wa kata ya Hale Wilayani Korogwe Mkoani Tanga Omary Mohamed Chuma (52) kwa tuhuma za kufanya uhalifu akitumia silaha haramu.


Kamanda wa polisi wa Mkoa wa Manyara, Kamishna Msaidizi (ACP) Benjamin Kuzaga amesema tukio hilo limetokea Februari 15 saa 6 mchana katika kitongoji cha Losoiti kijiji cha Asamacha Kata ya Sunya Wilayani Kiteto.

Kamanda Kuzaga amesema Chuma ambaye ni mkulima na mkazi wa Hale alikamatwa na polisi wa doria akiwa na silaha hiyo haramu aina ya gorobe bila ya kibali kwenye kata ya Sunya.

Amesema mtuhumiwa huyo alikuwa anatumia silaha hiyo aina ya gorore hiyo yenye namba batili HD788-06 bila kibali kwa lengo la kufanyia uhalifu wilayani Kiteto.

“Silaha hiyo haramu iliyotengenezwa kienyeji ikiwa na stakabadhi ya bandia 241519 iliyotolewa June 27 mwaka 2016 wilayani Handeni mkoani Tanga,” amesema kamanda Kuzaga.

Amesema mtuhumiwa huyo anayeshikiliwa kwenye kituo cha polisi wilayani Kiteto, anatarajiwa kufikishwa mahakamani pindi uchunguzi wa tukio hilo utakapokamilika.

“Natoa wito kwa wananchi wote wanaotumia silaha zisizo na vibali wasalimishe kwenye vituo vya polisi popote walipo kwani bila hivyo polisi watawachukulia hatua,” amesema kamanda Kuzaga


Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages