NDOA YANGU ILIVUNJIKA KWA KUKOSA MTOTO ILA MWISHOWE DAKTARI HUYU ALIWEZA KUNITOLEA AIBU MAISHANI - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Post Top Ad

Wednesday, January 19, 2022

NDOA YANGU ILIVUNJIKA KWA KUKOSA MTOTO ILA MWISHOWE DAKTARI HUYU ALIWEZA KUNITOLEA AIBU MAISHANI

Ni matumaini ya mwanadada yeyote ule atakapofikisha siku zake za kupata jiko ataweza kumpata mume mtiifu na atakayempenda na kukubali kufunga ndoa naye na pamoja waweze kuianza familia na waweze kupata watoto ambao wanachukuliwa kuwa matunda ya ndoa katika muktadha wa jamii za kiafrika. 

Kwangu miye nikiwa skuli nilijua tuu baada ya kuyamaliza masomo yangu ningeweza kumpata mume mtiifu ambaye ningefunga naye ndoa na kuianza familia bila kusita. Nilijua kua wana wangekuja baadaye jambo ambalo lingekua kama nguzo kuu maishani mwwetu. baada ya kukamilisha masomo yangu, nilikutana na mume wangu Jack jinsi nilivyokuwa nimekadiria, na nikajaliwa kuoleka naye kupitia harusi ambayo ilijawa vifijo na nderemo watu wote waliokuja kwenye harusi hiyo kushuhudia waliweza kutoa usia wao mema na kunitakia maisha mapya mema, Miezi sita tuu baada ya kufunga ndoa hivi nilianza kushuhudia manung’uniko na makasiriko kutoka kwa mama mkwe wangu ambaye kwa misemo za kudharau alikiri kwamba nilikuwa nimekuja kwake kuijaza choo yake na sikuwa na umuhimu wowote ule kwenye familia yake ikiwa singempata mtoto kwa muda anayehuitaji.


 Kwa kutojua miye ndiye nilikua mwenyeshida nilimueleza kuwa shida hiikua pande yangu ila kwa kijana wake ambaye alikua mume wangu., siku iliyofwatia alituagiza tuweze kufika hospitali kuweza kubaini hayo, kwa machungu aliokuwa nayo alinieleza kuwa mwanawake hawezi akawa natatizo lolote lile.


 Baada tuu yakufanyiwa vipimo ivyo iliweza kubainika kuwa nyuma yangu ya uzazi ilikua na shida mno na daktari kusema kuwa ningeyaanza matibabu mara hiyo ila hiikua hakikisho kuwa ningempata mtoto. 


Niliyaanza matibabu ya kutibu ghafla ila tu baada ya miaka michache bila mabadiliko niliachana na matibabu kwa kuwa ilikuwa ghali mno na nisingeweza kukimu kulipa ada ya hospitali niliokuwa natozwa mara kwa mara nilikua naenda hospitali, nilirejea nyumbani ili mambo yalisalia kuwa magumu, hata mume wangu hakutaka kuniona kwa kusema kuwa nilikuwa namletea aibu kubwa maishani kwa kukosa kushika mimba.


 Pande zote nilikoenda nilikuwa nafuatwa na minong’ono kutoka kwa wanakijiji nilijihisi kutengwa na nyakati zote nilishinda chumbani mwangu kwa kuogofya na aibu iliokuwa inaniandama kila mahala nilikoenda, Siku moja niliporejea kutoka shughuli zangu za kila siku nilikuta vyombo na mavazi yangu yakiwa yametupa nje, na kushindwa nini kilichokuwa kinaendelea, baada ya guu moja guu mbili kutaka kujua nini kilichokuwa kinajiri baada ya kufika mlangoni pangu nilipatana na mume wangu pamoja na mama mkwe ambao walinizaba makofi na kuniagiza niondoke niende, nilitamaushwa ila siikua na wezo hivo ikanibidi niondoke.


 Nilipokuwa kwenye pitapita zangu njiani niliweza kuona kibandiko cha madaktari wa mitishamba ambao walikuwa wametangaza kuwa walikuwa na uwezo wa kutatua shida za kupata mtoto bila kusita niliichukua nambari kwenye kibandiko hicho na kuwasiliana na daktari niliyepatana naye siku iliyofuatia, niliweza kujieleza shida zangu na daktari akaweza kunipa hakikisho kuwa ningeweza kupota mda mfupi baadaye.

 Kiwanga doctors waliweza kunipa dawa za miti shamba ambazo nilitumia kwa wiki mbili hivi, na kuamua kurejea kwa mume wangu na kumweleza kuwa ningeweza kumpata mtoto, baada tuu ya mwezi moja hivi niliweza kupata ujauzito ambao niliweza kjifungua salama salmini, nawashukuru kiwanga doctors kwa kuniwezesha kupata mtoto na kuniondolea aibu na mateso maishani, kwa mwanamke yeyote anayepitia magumu kama haya ningependa kutoa hisia kwake , aweze kuwatembelea kiwanga doctors kuweza kupata usaidizi kwa muda mfupi pia wanatatua migogoro za ndoa, kutibu magonjwa mengi sugu kama saratani na kukuwezesha kupata kazi na mengine mengi, wafikie. 

Waweza kumpata kupitia wavuti www.kiwangadoctors.com barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au piga simu kwa nambari +254769404965.


Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages