BWANYENYE KAMCHUKUA MKE WANGU - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Monday, January 3, 2022

BWANYENYE KAMCHUKUA MKE WANGU

Tulikuwa tumeenda hospitalini kumpeleka mtoto wetu kufanyiwa vipimo vya Maleria Ijumaa iliyopita ndipo hili jambo lilipotokea. 


Mimi na kipenzi Aisha tulichukua bodaboda hadi mji wa Mbeya kuliko hiyo hospitali ya watoto, na tulipofika kisha tukaketi kwa kiti cha wageni kilichokuwa hapo kwa daktari ndipo niliona bwenyenye flani aliyekuwa amekalia karibu na bibi yangu akimuomba nambari ya simu. Niliacha tu apewe manaake nilijua hawataenda mbali naye.

 Kweli bibi yangu alikuwa na makosa kufanya dharau mbele yangu lakini nilipomuuliza mbona apeane namba nikiona aliniambia hata huyo bwenyenye akipiga simu yeye huwa hachukui simu za watu kama hao. 


Roho yangu ilichafuka siku hiyo hata bibi yangu alijua nimekasirika wakati wa usiku sababu sikumkaribia. Wiki moja baadaye bibi yangu alipokuwa kwa bafu nikachungulia simu yake na niliyoyaona Mungu ndiye anajua. Picha na video za mapenzi.


 Kwa picha moja huyo bwana amemtumia  picha yake ya utupu. Nilijua mimi na huyo bibi imeisha.

 Alipotoka bafuni mimi nilikaa tu kimya tu hadi asubuhi nikaelekea kwa Daktari mmoja niliyemfahamu tangu kitambo. Ni Daktari wa kienyeji anayeitwa Kiwanga. Nilipofika nilimuambia yote na akanipa kamti fulani. Aliniahidi kuwa baada ya siku moja tu huyo bwna atanitafuta kuomba msamaha. 


Kweli yalikuwa hivyo. Jamaa lilikuja kwangu likisema linachomeka kwa ‘mali’ yake na mimi huku nikijiambia kimoyo kuwa Daktari Kiwanga anafanya kazi. 


Bibi yangu naye sehemu yake nyeti pia ilianza kuuma maumivu makali. Ilifika mahali akajua ni mimi nimewaendea mahali kuwafunza funzo.


 Usiku n na mchana, aliniomba nimsamahe. Nilifanya hivyo na kasha nilimfukuza kutoka kwa boma langu huku huyo jamaa akinilipa milioni moja nimrudishie afya yake. Nilimpeleka kwa dakatri Kiwanga amtengeze.


 Bibi pia alitengenezwa. Kama unajua una matatizo na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Kiwanga. Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo yote. Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. 


Tuvuti au Website yao ni:www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com. Si lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi





Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

No comments:

Post a Comment

Pages