Breaking

Post Top Ad

Friday, November 12, 2021

KUPATA MCHUMBA SIO RAHISI LAKINI HIVI NDIVYO NILIVYOFANYA

Kwa majina naitwa Ibra ama Ibrahim nimekuwa nikitafuta mpenzi kwa muda mrefu lakini nashukuru hatimaye nimefaulu kupata sukari ya roho yangu. Tangu niwe chuo kikuu nimekuwa nikipata wasichana lakini walikuwa wanakaa na mimi miezi mitatu halafu wananitoroka licha ya kwamba mimi nilikuwa na pesa na biashara zangu. 

Wengi wa wasichana niliochumbia walikuwa wanakula pesa zangu kisha wananitoroka na kuanza urafiki na vijana wengine jambo ambalo limenisumbua kwa muda mrefu. Kwa mfano msichana wa mwisho mimi kukuwa naye alikuwa anaitwa Faith na nilikuwa na mpenda sana na alikuwa anatoka Taveta Kenya. 

Alikuwa pia ananipenda lakini wakati wa mwisho alipomaliza chuo alinitoroka na baadaye nikasikia kuwa aliolewa na mwanajeshi mmoja huko kwao. 

Ni jambo lililonivunja moyo hata nikaathirika kiafya. Wengi walioniona walidhani nina ugonjwa kwani afya yangu ilidhoofika mno. Hali hiyo imekuwepo kwa muda mrefu hadi pale mmoja wa marafiki zangu ambaye alinitembelea juzi aliniambia siri ya kupata mchumba. 

Hakufurahia kwa mimi niko na umri wa miaka 37 na sijaoa. Aliniambia nitumie njia za kienyeji yaani niende nitembelee daktari wa kienyeji anipatie kamuti na nitaoa kwa haraka sana.

 Hilo suala halikuwa rahisi kwangu sababu mimi kwetu hatujazoea kutumia waganga lakini kwa sababu nilikuwa sina namna na miaka zilikuwa zimeenda, ilinibidi nitumie hiyo njia.

 Alinipatia nambari ya Daktari Kiwanga yaani Kiwanga Doctors ambao wamesaidia watu wengi kupata wachumba na kufunga ndoa za kufana. Nilipoenda kwa Kiwanga alinipatia dawa ya kutembea nayo kwa mfuko kwa muda wa siku tatu na kwa kweli siku moja nilipokuwa nikifanya matembezi yangu jioni, nilikutana na kidosho mwalimu na nikamsimamisha.

 Sikuamini kuwa alikubali kunisikiza na kisha nikamuomba nambari ya simu akanipa bila swali. Sasa hivi yuko na mimba yangu.

 Kiwanga Doctors wanafanya kazi kweli. Wengi ambao wametumia dawa za Kiwanga wamefanikiwa kindoa, kikazi na hata kupona maradhi mbali mbali kama vile kisonono, Kisukari, Asthma, Menengitis, Pressure, Cancer na kadhalika. Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. 

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages