WATU WATANO WAUAWA WAKIJARIBU KUTEKA GARI LA POLISI KIGOMA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, October 6, 2021

WATU WATANO WAUAWA WAKIJARIBU KUTEKA GARI LA POLISI KIGOMA

  Malunde       Wednesday, October 6, 2021

Kamanda wa Polisi mkoa wa Kigoma, James Manyama

Watu watano wanaodaiwa kuwa ni majambazi wakiwa na mabomu na mapanga wameuawa na Jeshi la Polisi mkoani Kigoma, wakati wakijaribu kuliteka gari la polisi lililokuwa likifanya doria katika barabara ya Kibondo- Kisulu eneo la Kibaoni karibu na kambi ya wakimbizi ya Nduta.

Taarifa ya tuki hilo imetolewa na Kamanda wa Polisi mkoa wa Kigoma, James Manyama, na kusema uchunguzi wa tukio hilo unaendelea na kuwataka wananchi kuendelea kutoa taarifa pindi waonapo dalili za uhalifu.

Chanzo - EATV
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post